Bán lô góc 2 MT khu Khang Thịnh - Dự án Biên Hòa New City

Ngày đăng: 23/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc lúc nào cũng là dòng sản phẩm được nhiều người tìm vì thoáng hơn, đẹp hơn và giá trị về lâu dài cũng tốt hơn hẳn lô thường. Đặc biệt ở Biên Hòa New City, quỹ lô góc đẹp hiện không còn nhiều. Điểm nổi bật của lô này: - Vị trí góc 2 mặt tiền khu Khang Thịnh (khu trung tâm), cực kỳ thông thoáng - Đường nội khu rộng (đường 24m) , xe ra vào thoải mái - Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ, mở văn phòng hoặc cho thuê Ngoài ra dự án còn hưởng lợi lớn từ hạ tầng khu vực: - Gần các tuyến kết nối TP.HCM - Hưởng sóng sân bay Long Thành - Tiềm năng từ cầu Đồng Nai 2 và các tuyến giao thông mới Điều nhiều người chọn Biên Hòa New City là vì: - Giá vẫn còn tốt so với khu ven TP.HCM - Đô thị quy hoạch bài bản, dễ thanh khoản - Mua ở hay đầu tư giữ tài sản đều hợp lý Mọi thông tin chi tiết thêm xin liên hệ em Quang Nhà Đất qua SĐT/Zalo: 0702000888 để nắm thêm thông tin, nhận bảng giá, sổ đỏ, xem vị trí.

Xem thêm

Liên hệ:

070 200 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

148.4 m²
28,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Biên Hòa New City, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
LT

Lê Xuân Thọ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 MT khu Khang Thịnh - Dự án Biên Hòa New City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.