Bán đất khu đô thị Long Hưng, TP Biên Hòa, lô đẹp trục đường 33m, DT 6x21m, khu 4

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất khu đô thị Long Hưng City, lô vị trí đẹp tiện kinh doanh buôn bán. + Khu 4, lô HD20: - Diện tích 6 x 21m. - Đường nhựa 33m. - Hợp đồng với chủ đầu tư, xây nhà hoàn công ra sổ hồng chính chủ. - Hướng: Đông Bắc. - Giá bán: 37 tr/m2. Liên hệ: 0914920202 0914920202A. Quốc). Nhận ký gửi môi giới, mua bán nhanh đất nền Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

091 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

4,66 tỷ

126 m²
36,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Dreamland City, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
ĐQ

Đậu Viết Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu đô thị Long Hưng, TP Biên Hòa, lô đẹp trục đường 33m, DT 6x21m, khu 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.