Kẹt tiền cần bán đất 124.8m2 nằm trong khu dân cư Phú Gia - Trảng Dài

Ngày đăng: 21/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất thổ cư tại Biên Hòa vị trí tiềm năng để an cư hoặc đầu tư lâu dài. Địa chỉ: Phường Trảng Dài. Diện tích: 124,8m2 vuông vức, dễ xây dựng. Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị. Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng. Sổ riêng, pháp lý rõ ràng. Khu dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Biên Hòa, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ. Phù hợp: Xây nhà ở lâu dài. Đầu tư giữ tài sản. Mua đón sóng hạ tầng khu vực. Ai đang tìm lô đất đẹp tại Trảng Dài, inbox để xem vị trí thực tế và thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 797 ****

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

124.8 m²
28,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Gia, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
PT

Phạm Quỳnh Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền cần bán đất 124.8m2 nằm trong khu dân cư Phú Gia - Trảng Dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.