Tin đăng đã hết hạn.

Đất Biên Hòa 89m2, 2,8 tỷ, sổ riêng, sát cổng Pouchen, hướng Tây Bắc

Ngày đăng: 13/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chủ nhà gửi bán gấp lô đất vàng tại Phường Biên Hòa, Đồng Nai, ngay sát cổng sau Pouchen, vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ! Diện tích 89m2, sổ riêng thổ cư, sẵn sàng hỗ trợ vay ngân hàng tới 70% cho anh chị em thiện chí.
Đường nhựa rộng rãi 5m, có vỉa hè 3m, xe cộ đi lại cực kỳ thuận tiện. Hướng đất Tây Bắc mát mẻ, đón gió trời.
Khu dân cư xây dựng tự do, an ninh đảm bảo, không gian yên tĩnh, cực kỳ phù hợp để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời. Giá yêu thương chỉ 2 tỷ 8, một mức giá quá hời cho một lô đất đẹp như mơ.
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: 0369313536.
Xem thêm

Liên hệ:

036 931 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

89 m²
31,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Biên Hòa 89m2, 2,8 tỷ, sổ riêng, sát cổng Pouchen, hướng Tây Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.