Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường nhựa 12m, vị trí kinh doanh đắc địa ngay chợ đầu mối

Ngày đăng: 03/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu mảnh đất vàng ngay cạnh chợ đầu mối sầm uất, nơi kinh doanh thịnh vượng đang chờ đón quý vị!
Diện tích đất rộng rãi 220m2, nằm ngay mặt tiền đường nhựa rộng 12m, giao thông thuận tiện, tiềm năng kinh doanh vô cùng lớn.
Đất đã có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 520 triệu.
Liên hệ ngay 0868378895 để xem đất và nắm bắt cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 837 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

520 triệu

220 m²
2,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường nhựa 12m, vị trí kinh doanh đắc địa ngay chợ đầu mối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.