Tin đăng đã hết hạn.

Lô biệt thự 750m2 sổ Riêng có thổ cư 200m2, gần Đồng Khởi, Cx26, KP3 Trảng Dài đường 7m

Ngày đăng: 28/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô biệt thự 750m2. Sổ riêng có thổ cư 200m2. Gần Đồng Khởi. Cx26. KP3 Trảng Dài. Đường 7m thông đẹp. Khu dân cư vip. 8,888 tỷ thương lượng. Zalo/sdt: 0971907567 Nhận kí gửi - mua bán và cho thuê. Tìm kiếm theo nhu cầu của khách hàng. Bds Khu vực Đồng Nai.

Xem thêm

Liên hệ:

097 190 ****

Vị trí bản đồ

8,89 tỷ

750 m²
11,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đồng Khởi, P. Trảng Dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
MT

Mai Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô biệt thự 750m2 sổ Riêng có thổ cư 200m2, gần Đồng Khởi, Cx26, KP3 Trảng Dài đường 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.