Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu đất 2 mặt tiền trước sau view bờ kè Bửu Long - Biên Hoà - Đồng Nai. Giá: 50tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hửu đất 2 mặt tiền trước sau view bờ kè Bửu Long - Biên Hoà - Đồng Nai (giá: 50tỷ TL LVCC). Vị trí: View bờ kè sông Bửu Long - kế bên Cầu Hoá & đại học Lạc Hồng CS5 & Sông Ngũ Lạc Hồng. Diện tích: 40.6 x 28 = 1.173m2 có 757.2m2 thổ cư. Pháp lý: Sổ hồng thổ cư. Giá: 50tỷ TL chủ gọi để biết thêm (giá cũ 55 tỷ). Tiện ích khu đầy đủ tiện ích bán kính 100m. LH: 0908255523

Xem thêm

Liên hệ:

090 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40,6m

Vị trí bản đồ

50 tỷ

1.173 m²
42,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Trị, P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Đức Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu đất 2 mặt tiền trước sau view bờ kè Bửu Long - Biên Hoà - Đồng Nai. Giá: 50tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.