Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 1111m2 thổ cư hiếm có; mặt tiền đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, giá 65 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, 1111m2 thổ cư, giá 65 tỷ. - Diện tích: Ngang 20m dài 58m; Tổng 1111m2. - Vị trí: Đường Bùi Trọng Nghĩa mặt tiền kinh doanh sầm uất, cửa ngõ ra vào phường đông dân nhất Biên Hòa. - Hiện trạng: Đất cao ráo vuông vức, bàn giao ngay, toàn bộ là thổ cư. Thích hợp cho quý anh/chị xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, showroom, khách sạn, nhà hàng, bệnh viện. - Pháp lý: Sổ hồng 1111m2 thổ cư. Hướng Đông nam. Giá bán: 65 tỷ (làm việc chính chủ). Liên hệ xem đất và giấy tờ: 0918342646 gặp em Hoàng Sự. Cảm ơn anh/chị đã xem tin. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

091 834 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

65 tỷ

1.111 m²
58,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Bùi Trọng Nghĩa, P. Trảng Dài, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
HS

Hoàng Công Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 1111m2 thổ cư hiếm có; mặt tiền đường Bùi Trọng Nghĩa, phường Trảng Dài, giá 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.