Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự phường Tân Triều, Tân Phong củ, đối diện công viên B5 Dương Tử Giang, shtc 100%

Ngày đăng: 31/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất biệt thự phường Tân Phong củ, nay là phường Tân Triều, hẻm đối diện công viên B5 Dương Tử Giang. Trục đường chính Nguyễn Ái Quốc đi vào hẻm Bánh xèo tầm 200m. Tiện ích xung quanh đầy đủ : công viên B5 Dương Tử Giang, trường Bùi Thị Xuân, Vincom,... Đường nhựa 2 xe ô tô né nhau , đất hướng Nam, trong đất có nhà cấp 4 . Diện tích : 8,8 x 27 = 232 m2 ( nở hậu nhẹ tốt phong thuỷ 9,1 ) Sổ hồng thổ cư 100% Giá : 10 tỷ bán Liên hệ em xem đất xem sổ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10 tỷ

232 m²
43,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ái Quốc, P. Tân Phong, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
ĐH

Đặng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự phường Tân Triều, Tân Phong củ, đối diện công viên B5 Dương Tử Giang, shtc 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.