Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô đất góc khu 4- đông nam giá thương lượng, mặt tiền 7,5m2!

Ngày đăng: 15/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh lô đất tọa lạc khu 4 phường Long Hưng TP Biên Hòa , tỉnh Đồng Nai! Diện tích nền 142,6m2, hướng đông nam, vị trí lô 2 mặt tiền, nở hậu, hướng Đông Nam mát mẻ. Liên hệ làm việc trực tiếp- không qua trung gian. Anh chị có nhu cầu vui lòng gọi để xem trực tiếp đất- thương lượng giá. Cam kết không tranh chấp- sang tên nhanh chóng- hỗ trợ vay ngân hàng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,71 tỷ

142.6 m²
26,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Dreamland City, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
h

hoadang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô đất góc khu 4- đông nam giá thương lượng, mặt tiền 7,5m2! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.