Tin đăng đã hết hạn.

Bán 103m2, 2 mặt tiền đường - nở hậu, Long Hưng Biên Hoà!

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh lô đất tại xã Long Hưng, TP. Biên Hoà Đồng Nai! Diện tích nền 103m2 nở hậu rất đẹp cho nhà đầu tư. Vị trí lô nằm trên trục đường 12m, 2 mặt tiền đường thông thoáng rất thích hợp xây nhà ở, đầu tư nhanh ra hàng. Pháp lý hoàn chỉnh sổ đỏ riêng, không vướng ngân hàng, không tranh chấp - mua bán hình thức cọc - công chứng - sang tên. Giá bán nhanh 2tỷ450, 2 mặt tiền đường! Anh chị có nhu cầu vui lòng gọi để xem vị trí đất. Thương lượng giá - hỗ trợ khách vay ngân hàng! Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

103 m²
23,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Dreamland City, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
h

hoadang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 103m2, 2 mặt tiền đường - nở hậu, Long Hưng Biên Hoà! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.