Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt gần cầu mới Hóa An sổ hồng 528m2 ngang 16m giá chỉ 8.5 tỷ

Ngày đăng: 24/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất bán mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt, phường Hóa An cũ nay là phường Biên Hòa. - Diện tích: ngang 16m dài 36m; Tổng 528m2. Hướng Đông Nam - Hiện Trạng: Nhà xưởng đang cho công ty gỗ thuê thu nhập 8 triệu/tháng - Vị trí: cách nhà máy nước Hóa An 500m, cách trục chính đường Bùi Hữu Nghĩa (đường Vành Đai 3) 750m, cách cầu mới Hóa An 1.8km. Thuận tiện di chuyển đi các hướng - Phù hợp cho quý khách hàng mua để vừa ở vừa kinh doanh buôn bán, làm biệt thự nhà vườn, kho xưởng, đầu tư sinh lời... -Pháp lý: sổ hồng riêng có 200m2 thổ cư, còn lại là CLN quy hoạch đất ở. Giá bán: chủ giảm 1.5 tỷ còn 8.5 tỷ Chi tiết vui lòng gọi: 0918342646 gặp em Hoàng Sự. Cảm ơn anh/chị đã xem tin. Trân trọng!!!

Xem thêm

Liên hệ:

091 834 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

528 m²
16,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Mẫn Đạt, P. Hóa An, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
HS

Hoàng Công Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt gần cầu mới Hóa An sổ hồng 528m2 ngang 16m giá chỉ 8.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.