Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Võ Thị Sáu, Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai, 200 tỷ, 2798 m2 giá cực chất

Ngày đăng: 05/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại vị trí đắc địa, thuận lợi cho phát triển kinh doanh và sinh sống. + Diện tích rộng rãi 2798 m2, thích hợp cho nhiều loại hình sử dụng. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu. + Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho việc đầu tư lâu dài. Ưu điểm: + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Gần nhiều tiện ích: + Gần trường học như nhà thiếu nhi tỉnh Đồng Nai, trường mầm non Á Châu. + Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Có công viên Biên Hùng gần kề, tạo không gian sống trong lành. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0946239289 hoặc gặp Mr Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 623 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

200 tỷ

2.798 m²
71,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Thống Nhất, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
NH

Nguyễn Bá Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Võ Thị Sáu, Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai, 200 tỷ, 2798 m2 giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.