Tin đăng đã hết hạn.

Biên Hoà New city giá LK nền đẹp không lỗi chỉ từ 15.9tr - Biệt thự chỉ từ 13tr.

Ngày đăng: 24/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí biệt thự Biên Hòa New city: - Sân Golf Long Thành, phường Phước Tân, TP Biên Hòa, ĐN. - 3 mặt giáp sông lớn. - Gần sân bay Quốc tế Long Thành. - Mặt tiền đường Hương Lộ 2 rộng 60m. - Kế bên AquaCity, Khu du lịch Sơn Tiên, Vinhome Q9. - Kế nôi QL51, Hương lộ 2 - Quanh năm mát mẻ không khí trong lành Thông tin quy hoạch Biên Hòa New City: - Cầu Đồng Nai 2 bắt từ quận 9 - TP HCM sang ngay dự án, rút ngắn thời gian về TP HCM chỉ vài phút. - Sân bay Quốc tế Long Thành (cách dự án 10 phút) bắt đầu xây dựng vào cuối năm 2019. - Tuyến Metro số 1 kéo dài đến ngã 3 Vũng Tàu cách dự án 10 phút. - Đường lớn Hương lộ 2 rộng 60m, con đường sầm uất kết nối nhiều khu đô thị trong khu vực. Vành Đai 3 kết nối dự án ra đến sân bay 10 phút. Giá đất tại Biên Hòa New City: 14,1 triệu/m. - Cơ sở hạ tầng hiện đại: Điện âm, nước máy, hệ thống thoát nước mưa, nước thải riêng biệt, đèn điện đầy đủ. - Đầy đủ tiện ích nội khu: Bến du thuyền, khu du lịch sinh thái, trung tâm thương mại, sân Golf Quốc tế, khu thể thao đa năng. Lh em tư vấn trực tiếp chuyên nhận ký gửi và tìm theo vị trí yêu cầu Biên Hoà New city 0909710407

Xem thêm

Liên hệ:

090 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

283 m²
6,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Biên Hòa New City, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
KP

Kimhoang Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biên Hoà New city giá LK nền đẹp không lỗi chỉ từ 15.9tr - Biệt thự chỉ từ 13tr. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.