Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Khoai ngay vòng xoay chợ Tân Hiệp; sổ hồng 183m2 giá 16.5 tỷ

Ngày đăng: 09/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán đất góc 2 mặt tiền ngang hơn 10m đường Phạm Văn Khoai ngay vòng xoay chợ Tân Hiệp, gần đường Đồng Khởi và Phan Trung, phường Tân Hiệp, thành phố Biên Hòa. Vị trí kinh doanh thuận tiện. - Diện tích: ngang 10,3m dài 18m; 183m2 - Hiện trạng: có nhà tiền chế, thích hợp kinh doanh hay cho thuê lâu dài. Lô góc thoát mát, dễ nhận diện, diện tích sử dụng lớn - Vị trí: góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Khoai, ngay chợ Tân Hiệp. Đường trước nhà 15m có vỉa hè rộng rãi - Hướng: Nam-góc Tây Nam - Pháp lý: sổ hồng riêng thổ cư. Quy hoạch chuẩn chỉnh. Giá bán: 16,5 tỷ Chi tiết vui lòng gọi: 0918342646 gặp em Hoàng Sự xem đất và giấy tờ. Cảm ơn anh/chị đã xem tin!!!

Xem thêm

Liên hệ:

091 834 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

183 m²
90,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Khoai, P. Tân Hiệp, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
HS

Hoàng Công Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất góc 2 mặt tiền đường Phạm Văn Khoai ngay vòng xoay chợ Tân Hiệp; sổ hồng 183m2 giá 16.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.