Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất lô góc 2 mặt tiền view sông, nở hậu Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa, DT 150m² Thổ Cư

Ngày đăng: 11/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất thổ cư Diên Khánh 2 mặt tiền, view sông thoáng mát, Sổ đỏ riêng từng lô.

Vị trí đẹp: Thôn 2, xã Diên Phú, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa mặt tiền đường Hương Lộ 45.

- Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, giao thông kết nối thuận tiện.
- View sông thoáng mát, phong thủy vượng khí, cực kỳ phù hợp để an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Diện tích
- Tổng 2 lô: 294m² (Ngang 15m, nở hậu hơn 8m)
- Thổ cư: 210m2.
- Lô chính: 150m² (Ngang 7m x Dài 22m), nở hậu hơn 8m, lô góc thoáng đẹp, view sông.
- Lô cặp bên cạnh: 144m², thổ cư 100%, có thể mua cả 2 lô để mở rộng diện tích.

- Mặt sau nở hậu hơn 8m thế đất hiếm gặp.
- Lô góc 2 mặt tiền HL45 nhựa hiện trạng 10m (quy hoạch mở rộng 20m, không dính đất), đường bên hông rộng 4m.

- Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ riêng, đất ở đô thị 100% (thổ cư).
- Giá bán: 14,5 triệu/m² bao phí, thuế sang tên cho khách mua.

- Rất thích hợp xây nhà vườn, biệt thự mini hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ ngay: 0934929788.

Xem thêm

Liên hệ:

093 492 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,17 tỷ

150 m²
14,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Dragon City Dương Diên Nghệ, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
D

Duyanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất lô góc 2 mặt tiền view sông, nở hậu Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa, DT 150m² Thổ Cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.