Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Đồng Khởi - Mặt tiền rộng rãi, sinh lời cực đã

Ngày đăng: 06/05/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất mặt tiền đường Đồng Khởi, Biên Hòa với kích thước siêu đẹp mặt tiền rộng 9.6m, chiều sâu 42m, nở hậu đón lộc.
Diện tích đất thổ cư lên đến 200m2, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Vị trí đắc địa với hai mặt tiền trước sau, tha hồ kinh doanh hoặc cho thuê.
Giá chỉ 14.9 tỷ đồng, quá hời cho một vị trí vàng như thế này! Liên hệ ngay 0913247229 để đi xem đất và chốt kèo ngay kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

091 324 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,6m
Chiều sâu 42m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

403.2 m²
36,95 triệu/m²
mn

mua bán nhà đất trảng dài biên hòa đồng nai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Đồng Khởi - Mặt tiền rộng rãi, sinh lời cực đã - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.