Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất view cánh đồng 606m2 cách trung tâm Phước Bửu 1km cách QL 55 400m

Ngày đăng: 26/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Ngang x dài=16x38x100mtc ( Đã làm hàng rào tường - cổng bao xung quanh )
Vị trí: Trục chính Đường Nhựa SUỐI TRE - VIEW CÁNH ĐỒNG - Nhìn Thấy Nhà Hàng Kim Hương-   khu vực TÂN TRUNG - xã Phước Tân - Xuyên Mộc - BRVT, gần Bến Xe/QL 55, sát Thị trấn Phước Bửu (TT PB), ra Thủ phủ du lịch biển Hồ Tràm tầm 10 phút, 700m tới đường tránh TT PB (tránh TL 328) rộng 24m đang thi công,bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, ngân hàng,..., xung quanh dân cư ngày càng đông và toàn Khu nghĩ dưởng, biệt thự,...
Vị trí đất trên Bản đồ Google Maps: (10.5324444, 107.3864444)
Giá: 180 triệu/mét ngang ( Thương Lượng)
Pháp lý: Sổ riêng
LH: Anh Tuấn - 0901447771 (chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 38m

Vị trí bản đồ

2,72 tỷ

606 m²
4,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Phước Tân Residence, P. Phước Tân, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
LT

Lê Ngọc Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất view cánh đồng 606m2 cách trung tâm Phước Bửu 1km cách QL 55 400m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.