Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền hẻm thông tứ hướng siêu đẹp ngay trung tâm phường Bến Tre giá chỉ 530 triệu

Ngày đăng: 01/10/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp, vị trí trung tâm mà giá lại siêu yêu thương? Vậy thì đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay lô đất mặt tiền hẻm thông tứ hướng tại phường Bến Tre này nhé!
Diện tích đất rộng rãi 133m2, trong đó có 70m2 là đất thổ cư, tha hồ cho bạn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Đường xá rộng rãi, xe 4 chỗ vào tận đất, không lo ngại vấn đề di chuyển.
Vị trí đắc địa khi nằm ngay khu dân cư đông đúc, gần ủy ban, chợ, trường học Bình Phú, vô cùng tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
Đặc biệt, đường thông ra Lộ Thống Nhất, chợ Bình Phú, Lộ Võ Văn Khánh, giúp bạn dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Sổ sách pháp lý rõ ràng, thể hiện đầy đủ đường đi, an tâm tuyệt đối khi giao dịch.
Giá chỉ 530 triệu (còn thương lượng), quá hấp dẫn cho một lô đất tiềm năng như vậy!
Liên hệ ngay 0972970233 để được tư vấn và xem đất trực tiếp!
Xem thêm

Liên hệ:

097 297 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

530 triệu

133 m²
3,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền hẻm thông tứ hướng siêu đẹp ngay trung tâm phường Bến Tre giá chỉ 530 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.