Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Quốc lộ 57C, Phú Nhuận, Bến Tre - Kinh doanh đỉnh, giá 10,5 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán đất mặt tiền QL57C, Phú Nhuận, thành phố Bến Tre (phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long mới) với giá cực tốt!

Diện tích đất rộng rãi 1483.6m2, mặt tiền ngang 16.64m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng kho xưởng.

Đất có 300m2 thổ cư, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm (CLN), phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.

Giá bán hấp dẫn chỉ 10.5 tỷ đồng.
 
Liên hệ ngay Mr. Thắng qua số điện thoại 0969469949 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,64m
Chiều sâu 89,16m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

1.484 m²
7,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 57, P. An Hội, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
BH

Bến Tre House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Quốc lộ 57C, Phú Nhuận, Bến Tre - Kinh doanh đỉnh, giá 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.