Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt tiền lộ nhựa diện tích hơn 3200m2, gần ủy ban và trường học xã Phú Hưng, thành phố Bến Tre

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư có một không hai tại Vĩnh Long?
Đừng bỏ lỡ lô đất mặt tiền lộ nhựa với tổng diện tích hơn 3200m2, một kho báu thực sự đang chờ đón chủ nhân mới!

Vị trí đắc địa gần ủy ban và trường học xã Phú Hưng, thành phố Bến Tre (cũ), tỉnh Vĩnh Long, lô đất này không chỉ là một bất động sản, mà còn là một cơ hội kinh doanh vô giá.
Với tiềm năng phát triển thành khu mua bán sầm uất, kho xưởng hiện đại, hoặc khu nghỉ dưỡng xanh mát, bạn có thể biến mọi ý tưởng thành hiện thực.

Trên đất hiện có nhà cấp 4 rộng rãi, đủ chỗ cho xe hơi và xe máy, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Đất trồng cây lâu năm, hứa hẹn một tương lai xanh tươi và bền vững.

Giá chỉ 10 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí), đây là cơ hội để bạn sở hữu một bất động sản tiềm năng với giá cả hợp lý.
Liên hệ ngay 0949019318 hoặc 0799555199 để biết thêm chi tiết và gặp chủ thương lượng trực tiếp. Đừng chần chừ, cơ hội không chờ đợi ai!
Xem thêm

Liên hệ:

094 901 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3.200 m²
3,13 triệu/m²
X. Phú Hưng, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
0

0949019318

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt tiền lộ nhựa diện tích hơn 3200m2, gần ủy ban và trường học xã Phú Hưng, thành phố Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.