Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Bến Tre - Mặt tiền kinh doanh, vị trí độc tôn, đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 24/07/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu đất mặt tiền lộ nhựa phường Phú Tân, Thành phố Bến Tre, vị trí có một không hai ngay cạnh khu đô thị Hưng Phú. Diện tích rộng lớn 720m2 (14m x 50m), thổ cư 100m2, quy hoạch đất ở, mở ra tiềm năng kinh doanh vô hạn.
Chỉ cách đường Nguyễn Thị Định 150m, vị trí độc tôn này hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng vượt trội, khó có thể tìm thấy cơ hội thứ hai. Thích hợp kinh doanh khách sạn, nhà nghỉ, gara xe, hoặc xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng sang trọng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 17 triệu/m2 (12.24 tỷ), còn thương lượng. Liên hệ ngay Thắng qua số điện thoại 0969469949 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12,24 tỷ

700 m²
17,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Định, P. Phú Tân, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
BH

Bến Tre House

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Bến Tre - Mặt tiền kinh doanh, vị trí độc tôn, đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.