Tin đăng đã hết hạn.

Bán hoặc cho thuê nền biệt thự Phú Tân, TP Bến Tre, vị trí đẹp, diện tích 720m2

Ngày đăng: 15/07/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán hoặc cho thuê nền biệt thự tại Phú Tân, thành phố Bến Tre, vị trí siêu đẹp.
Diện tích 720m2, ngang 14m dài 50m, có 100m2 đất thổ cư.
Giá thuê: 12 triệu/tháng.
Giá bán: 17.5 triệu/m2.
Mặt tiền nhựa (đường vào nhà nghỉ Nhật Tân Tình), cách đường Nguyễn Thị Định 200m, giáp khu đô thị Hưng Phú. Khu vực nhà cửa đông đúc, an ninh.
Xem thêm

Liên hệ:

039 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,25 tỷ

700 m²
17,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hoặc cho thuê nền biệt thự Phú Tân, TP Bến Tre, vị trí đẹp, diện tích 720m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.