Chính chủ gửi bán G44 giá chốt nhanh - Sổ hồng chính chủ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô G44 mặt đường số 4 - KDC Lago Centro. Diện tích: 95m2 thổ cư sẵn. Hiện trạng đất trống - xây dựng được ngay. Giá chính chủ: 983 triệu. Có hỗ trợ vay bank, không qua môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

092 346 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

983 triệu

95 m²
10,35 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán G44 giá chốt nhanh - Sổ hồng chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.