Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 118m2, Ấp 6 Bà Lư, Bến Lức giá sập sàn chỉ 470 triệu

Ngày đăng: 08/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cực hot! Chủ nhà cần tiền nên hạ giá sập sàn lô đất thổ cư siêu đẹp tại Ấp 6, Bà Lư, Thạnh Đức, Bến Lức, Long An.
Diện tích rộng rãi 118m2 (6m x 20m), cách Happyland chỉ 500m.
Vị trí đất đã được kéo rào, phân định ranh giới rõ ràng, có sẵn nền móng, quá tuyệt vời để xây nhà!
Đường xe máy thông thoáng, chỉ cách đường xe tải 30m. Khu dân cư đông đúc, an ninh, không mồ mả.
Giá chỉ 470 triệu - chốt nhanh kẻo lỡ!
Liên hệ ngay Hồng qua số điện thoại 0909056878 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất vàng này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

090 905 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

470 triệu

120 m²
3,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 118m2, Ấp 6 Bà Lư, Bến Lức giá sập sàn chỉ 470 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.