Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 1226m2 đất tại xã nhựt chánh, Huyện Bến Lức, Long An

Ngày đăng: 07/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 1226,6 m2 đất trong đó có 300m2 thổ cư có sẵn nhà cấp 4 cũ Vị trí thuận tiện cách chợ Nhựt Chánh 1 Km Phù hợp xây biệt thự, xây nhà vườn hoặc đầu tư cho thuê nhà trọ Giao dịch chính chủ, Hỗ trợ vay vốn ngân hàng

Xem thêm

Liên hệ:

089 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

1.227 m²
4,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Nhựt Chánh Residence, H. Bến Lức, T. Long An

Mr Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 1226m2 đất tại xã nhựt chánh, Huyện Bến Lức, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.