Tin đăng đã hết hạn.

Đất cạnh Siêu Đô thị Eco Park Miền Nam ngay Nguyễn Hữu Trí & cao tốc Bến Lức - Long Thành

Ngày đăng: 09/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Gần khu nghỉ dưỡng sinh thái Eco Retreat Miền Nam Diện tích đa dạng: 5x19m (95m²) 5.5x19m (104.5m²) 7x20m (140m²) Giá chỉ: 2 tỷ/nền Bao sổ, sang tên ngay! ________________________________________ Lý do nên đầu tư ngay hôm nay: Vị trí tiềm năng: Sát bên khu nghỉ dưỡng Eco Retreat không khí trong lành, phong thủy tốt Thích hợp: Xây biệt thự mini, homestay, nhà vườn hoặc đầu tư chờ tăng giá Hạ tầng hoàn thiện: Đường ô tô rộng rãi, điện nước đầy đủ, dân cư hiện hữu Pháp lý rõ ràng: Sổ riêng từng nền công chứng sang tên ngay trong ngày Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, khu du lịch sinh thái, cách trung tâm Bến Lức chỉ vài phút Khu vực đang phát triển mạnh giá trị tăng đều hàng năm Chỉ 10 nền hết là không còn! Cơ hội đầu tư nghỉ dưỡng trong khu vực tiềm năng bật tăng! Liên hệ: Hùng 0936604466 để xem đất trực tiếp và giữ nền đẹp sớm nhất Nguồn đất đẹp, vị trí chiến lược, sổ riêng từng nền gọi ngay để không bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

95 m²
21,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
King Hill Residence, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
HD

Hung Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất cạnh Siêu Đô thị Eco Park Miền Nam ngay Nguyễn Hữu Trí & cao tốc Bến Lức - Long Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.