Tin đăng đã hết hạn.

485mv đất thổ cư - Mặt tiền kinh doanh - Gần chợ, KCN Nhựt Chánh. (Ko quy hoạch)

Ngày đăng: 07/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

485mv đất thổ cư, mặt tiền đường nhựa liên ấp, liền kề 3 trường học. Đường 2 oto tránh, thông ra Quốc Lộ 1 và đường tỉnh 832. Đất cao ráo bằng lộ, ranh mốc rõ ràng đã rào lưới b40 bao quanh, ko bị quy hoạch.

Xem thêm

Liên hệ:

090 688 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

485 m²
6,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Nhựt Chánh Residence, H. Bến Lức, T. Long An
TN

Trọng Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 485mv đất thổ cư - Mặt tiền kinh doanh - Gần chợ, KCN Nhựt Chánh. (Ko quy hoạch) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.