Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền góc đẹp nhất KDC Thắng Lợi Central Hill,Phước Lợi, Bến Lức, Long An, 1,79 tỷ, 95,5m2

Ngày đăng: 14/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

KDC Thắng Lợi Central Hill đang chào bán đất nền dự án với diện tích 95,5m2, giá chỉ 1,79 tỷ. Địa chỉ siêu đẹp ở ĐT 835C, p Phước Lợi, Bến Lức, Long An, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận. Mặt tiền rộng 10m, đường vào 12m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Đặc điểm nổi bật của dự án bao gồm phong thủy tốt, phù hợp với mọi nhu cầu sống và làm việc. Khu đất có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Sống ở đây sẽ được tận hưởng nhiều tiện ích nội khu như trung tâm thương mại, hồ bơi, sân chơi ngoài trời, công viên cây xanh, và trường mẫu giáo, cùng với các tiện ích ngoại khu như siêu thị, chợ trung tâm, ngân hàng, và bệnh viện. Khu vực xung quanh + Gần mầm non Angel Kids - Long An + Kết nối với khu đô thị Phú Mỹ Hưng + Gần các quận 6, 7, Bình Tân Chi tiết dự án KDC Thắng Lợi Central Hill là một dự án nổi bật với thiết kế nhà phố bán cổ điển sang trọng theo phong cách châu Âu. Dự án bao gồm shophouse, đất nền và nhà phố, mang đến cho cư dân một cuộc sống đẳng cấp và tiện nghi. Dự án nằm trong khu trung tâm Gò Đen, huyện Bến Lức, Long An, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính, tạo điều kiện thuận lợi cho mọi nhu cầu sinh hoạt. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này qua 0906590225 và Văn Diễm Na.

Xem thêm

Liên hệ:

090 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

95.5 m²
18,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Thắng Lợi Central Hill, H. Bến Lức, T. Long An
VN

Văn Diễm Na

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền góc đẹp nhất KDC Thắng Lợi Central Hill,Phước Lợi, Bến Lức, Long An, 1,79 tỷ, 95,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.