Tin đăng đã hết hạn.

Gieo mầm vàng trên đất lành Tân Bửu, Long An

Ngày đăng: 25/04/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Mảnh đất ruộng tại ấp 1, xã Tân Bửu, huyện Bến Lức, tỉnh Long An đang chờ đón chủ nhân mới đến khai phá tiềm năng.
Diện tích rộng lớn 1504,3m2 (20.23m x 74.36m), vuông vắn, nở hậu, hứa hẹn một tương lai thịnh vượng.
Đường bê tông rộng rãi, xe tải, xe hơi ra vào thoải mái, kết nối giao thương thuận tiện.
Nằm trong khu dân cư tiềm năng, nơi cuộc sống an lành hòa quyện cùng thiên nhiên.
Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch, đảm bảo an tâm tuyệt đối.
Giá bán 7.4 tỷ đồng (có thương lượng).
Liên hệ 0767771887 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này.
Xem thêm

Liên hệ:

076 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,23m
Chiều sâu 74,36m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

1.504 m²
4,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Ấp 1, X. Tân Bửu, H. Bến Lức, T. Long An
0

0767771887

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gieo mầm vàng trên đất lành Tân Bửu, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.