Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền Quốc Lộ 14C

Ngày đăng: 15/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần ra nhanh lô đất 1785 m2 đất mặt tiền đường Quốc lộ 14C Long Chữ, huyện Bến Cầu, Tây Ninh. Đất Nở Hậu. - Sát biên giới, tiềm năng tăng trưởng từ Cao tốc Hồ Chí Minh - Mộc Bài. - Diện tích: 24,5m x 85 - 68m 200m2 thổ cư. - Có sổ hồng riêng. - Cách UBND xã Long Chữ cũ 3km.

Xem thêm

Liên hệ:

090 579 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1.800 m²
1,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền Quốc Lộ 14C - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.