Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Châu Văn Liêm, Lộc Tiến, Bảo Lộc, 1,53 tỷ, 105 m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 17/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Châu Văn Liêm, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng với diện tích 105m2. Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc xây dựng và phát triển. Điểm nhấn của bất động sản này là mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 7m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. Khu vực xung quanh: + Gần trường TCN Tân Tiến. + Tiện ích xung quanh phong phú, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Giang Nhật Duy 0918828808

Xem thêm

Liên hệ:

091 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,53 tỷ

105 m²
14,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Châu Văn Liêm, P. Lộc Tiến, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
GD

Giang Nhật Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Châu Văn Liêm, Lộc Tiến, Bảo Lộc, 1,53 tỷ, 105 m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.