Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền 59000m2 tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng, giá ưu đãi 147 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án có vị trí thuận lợi tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng với diện tích lên đến 59000m2, phù hợp cho nhiều mục đích đầu tư. + Giá bán chỉ 147 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư. + Khu vực rộng rãi, thoáng đãng, dễ dàng phát triển dự án. + Tiện ích xung quanh phong phú, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm. + Trường mầm non Bắc Âu 3, phù hợp cho các gia đình có trẻ nhỏ. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Foodseed qua số điện thoại 0902498899

Xem thêm

Liên hệ:

090 249 ****

Vị trí bản đồ

147 tỷ

59.000 m²
2,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. 2, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
F

Foodseed

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền 59000m2 tại Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng, giá ưu đãi 147 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.