Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất ngộp giá chỉ 730 triệu

Ngày đăng: 29/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng khu vực hoàn thiện. - Diện tích: 107.5m² full thổ cư. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay. - Đường ô tô, gần QL20, dân cư hiện hữu. - Tiện ích xung quanh: Chợ, trường, ngân hàng chỉ trong bán kính 1km. - Giá bán bao phí, sang tên. - So với thị trường, giá đang rẻ hơn ít nhất 100150 triệu. - Ngộp tài chính nên cần bán gấp, thiện chí thương lượng sâu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 362 ****

Vị trí bản đồ

730 triệu

107.5 m²
6,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất ngộp giá chỉ 730 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.