Tin đăng đã hết hạn.

Golden city lộc phát nút giao cao tốc giá rẻ nhất hiện tại 5x28m full thổ chỉ 1.3 tỉ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

GOLDEN CITY LỘC PHÁT NÚT GIAO CAO TỐC GIÁ RẺ NHẤT HIỆN TẠI Lô J35 Cơ hội sở hữu lô đất đẹp giá tốt nhất khu vực! Diện tích: 5x27.5 = 137.6m² (Full thổ cư) Quy hoạch đồng bộ 1/500 Khu dân cư phát triển, pháp lý chuẩn chỉnh Vị trí cực kỳ tiềm năng Ngay nút giao xuống Cao tốc Dầu Giây Liên Khương, kết nối nhanh chóng trung tâm TP.Bảo Lộc và TP.HCM Giá: Chỉ 1 tỷ 300 triệu Mức giá không thể tốt hơn để đầu tư hoặc an cư lâu dài! Liên hệ: 0365443198 gặp Ngân để xem đất thực tế & chốt nhanh trước khi tăng giá!

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

137.6 m²
9,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Lộc Phát, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
KN

Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Golden city lộc phát nút giao cao tốc giá rẻ nhất hiện tại 5x28m full thổ chỉ 1.3 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.