Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Bảo Lộc, hẻm 56 Chi Lăng, diện tích 10m x 36m, 100m² thổ cư, giá 2.3 tỷ

Ngày đăng: 08/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất nền liền kề tại hẻm 56 Chi Lăng, phường B'Lao, thành phố Bảo Lộc.
Diện tích mỗi nền:
- Nền 1: 10m x 36m, 100m² thổ cư, giá 2.3 tỷ.
- Nền 2: 5m x 36m, 100m² thổ cư, giá 1.35 tỷ.
Đất có thế dương, thoáng mát, view núi Đại Bình, khu dân cư đông đúc, hẻm to thông thoáng, đi lại thuận tiện. Gần các tiện ích.
Liên hệ: 0961986768.
Xem thêm

Liên hệ:

096 198 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 36m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

360 m²
6,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Hẻm 56, Đ. Chi Lăng, P. B'lao, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
T

Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Bảo Lộc, hẻm 56 Chi Lăng, diện tích 10m x 36m, 100m² thổ cư, giá 2.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.