Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 2,4 tỷ, 336m2, giá siêu hời, uy tín

Ngày đăng: 12/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng.
Diện tích: 336m2 (14x24m) có 100m2 đất ở là cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.
Với giá bán 2tỷ4 đây là một lựa chọn đáng cân nhắc cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

Mảnh đất sở hữu mặt tiền 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 6m, dễ dàng cho ô tô di chuyển.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc giao dịch.
Đặc biệt, phong thủy của khu vực rất tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Trường THCS Lộc Sơn.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Hà Giang.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về mảnh đất này qua số điện thoại 0328123725 gặp em NHI ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

032 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

336 m²
7,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 2,4 tỷ, 336m2, giá siêu hời, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.