Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Lê Ngọc Hân, p 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 25 tỷ, 1469 m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 20/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư hai mặt tiền trung tâm P1, TP .Bảo Lộc

- Diện tích rộng 1469 m2, (264m2 thổ cư)
tọa lạc tại Đường Lê Ngọc Hân giao Đ.Lương Thế Vinh. Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng.

+ Đây là vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng khách sạn, nhà hàng, nhà ở, ...
+ Đường thuận tiện đi các hướng, Hai Mặt tiền 21m phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.

Pháp lý đầy đủ, an tâm cho người mua.

Điểm nổi bật:
+ Diện tích lớn, phù hợp để xây dựng nhà hàng, khách sạn, nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Đường vào rộng, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
+ Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh.

- Cách trường học THCS Lộc Sơn và THPT Chuyên Bảo Lộc, Chợ mới, Bank,... chỉ khoảng 1 km, tạo điều kiện thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt.
+ Cách các siêu thị như Winmart Vincom Bảo Lộc và Bách Hóa Xanh khoảng 2 km, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày.

Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đức Vinh - 0963998506.

Xem thêm

Liên hệ:

096 399 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

1.469 m²
17,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Lê Ngọc Hân, p 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng, 25 tỷ, 1469 m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.