Bán đất quy hoạch khu dân cư Đường ô tô tới tận nơi, view hồ cực đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 2.600m², đất cao ráo, địa thế đẹp, không lo ngập. Thế đất nở hậu mang lại phong thủy tốt, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời. Vị trí đắc địa ngay góc đường, 2 mặt tiền, ô tô vào tận nơi, giao thông cực kỳ thuận tiện. Sở hữu view hồ thoáng đãng, không khí trong lành, mát mẻ quanh năm lý tưởng để làm nhà vườn, nghỉ dưỡng. Chỉ cách trung tâm huyện Bảo Lâm khoảng 6 phút di chuyển. Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, khu dân cư hiện hữu. Phù hợp cho khách tìm không gian sống xanh, yên tĩnh nhưng vẫn kết nối nhanh với trung tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 693 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2.600 m²
1,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hàm Nghi, Tt. Lộc Thắng, H. Bảo Lâm, T. Lâm Đồng
H

HUY

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất quy hoạch khu dân cư Đường ô tô tới tận nơi, view hồ cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.