Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất full thổ cư hẻm Âu Cơ, gần đường tránh, QL20, khu dân cư hiện hữu

Ngày đăng: 04/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cao tốc đang làm, thuận tiện từ các tỉnh khác tới, vị trí cao có thể săn mây, cuối tuần gia đình có thể về để hít thở không khí trong lành... Đang hoàn thiện hạ tầng, làm xong giá tăng 10, 15%

Xem thêm

Liên hệ:

077 268 ****

Vị trí bản đồ

870 triệu

163 m²
5,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất full thổ cư hẻm Âu Cơ, gần đường tránh, QL20, khu dân cư hiện hữu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.