Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền sổ đỏ ngay UBND Lộc Phú ( Bảo Lâm 4 ) 160m2 thổ cư, giá đầu tư chỉ 479 tr

Ngày đăng: 03/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh lô đất gần nay UBND Lộc Phú, Bảo Lâm. Diện tích: 160m2 Thổ Cư: 145m2 Sổ đỏ sẵn Hỗ trợ vay ngân hàng Đường nhựa, xe hơi tránh nhau Khu vực trung tâm Lộc Phú, gần UBND, trường, Chợ, Bách hoá xanh. Phù hợp cả an cư và đầu tư. Đặc biệt gần nút giao cao tốc, giá trị gia tăng mạnh khi cao tốc Tân Phú Bảo Lộc và Bảo Lộc Liên Khương đã khởi công. LH: 0908369990 Đình Duy

Xem thêm

Liên hệ:

090 836 ****

Vị trí bản đồ

479 triệu

160 m²
2,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền sổ đỏ ngay UBND Lộc Phú ( Bảo Lâm 4 ) 160m2 thổ cư, giá đầu tư chỉ 479 tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.