Tin đăng đã hết hạn.

Vườn trái cây Lộc An - Bảo Lâm - lâm đồng 2387m2 sẵn 100m2 thổ cư ngay trung tâm chỉ 3 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường nhựa Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng. Thông tin chi tiết: Diện tích: 2.387m² (mặt tiền 14m). Hướng: Bắc. Giá bán: 3 tỷ. Hiện trạng: Trên đất có nhiều cây ăn trái đang cho thu hoạch như bơ, mít, sầu riêng. Thế đất bằng đẹp, vuông vức, khu dân cư đông đúc. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường nhựa rộng rãi. Cách Quốc Lộ 20 chỉ 300m. Giao thông thuận tiện, dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá cao. Thích hợp để ở, làm nhà vườn nghỉ dưỡng, đầu tư hoặc phát triển homestay farmstay. Liên hệ: 0365443198 để xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2.387 m²
1,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vườn trái cây Lộc An - Bảo Lâm - lâm đồng 2387m2 sẵn 100m2 thổ cư ngay trung tâm chỉ 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.