Tin đăng đã hết hạn.

Đất rẻ full thổ cư ngay tại trung tâm Lộc An

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất Đẹp rẻ tại trung tâm xã Lộc An- Bảo Lâm - Lâm Đồng Đất nằm ngay gần công viên, QL20, gần UBND, gần chợ, trường học, Tâm Châu chỉ 500m-1km. Khu dân cư gần mọi tiện ích. Hướng Tây Bắc, Đường nhựa 5-6m, đất bằng phẳng. Diện tích: 175,6m2 _ 5x37m thổ cư 100%. Thích hợp đầu tư và để ở. Giá chỉ 850tr Liên hệ: 0977374044 ( Đất nằm kế lô 541m2, thương mời mọi người về làm hàng xóm với e ạ )

Xem thêm

Liên hệ:

097 737 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

850 triệu

175.6 m²
4,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất rẻ full thổ cư ngay tại trung tâm Lộc An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.