Tin đăng đã hết hạn.

Đất sổ liền tay tại Lộc Đức, vốn ban đầu 327 triệu công chứng

Ngày đăng: 23/08/2025

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay nền đẹp pháp lý rõ ràng tại Lộc Đức, Bảo Lâm. Chỉ với từ 327 triệu vốn tự có ngân hàng hỗ trợ 450 triệu! Thông tin nền đất: - Vị trí: Xã Lộc Đức, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng. - Sổ riêng mới cấp 2025. - Diện tích: 140,3m² (đất ở nông thôn sử dụng lâu dài). - Đường ô tô, khu dân cư hiện hữu. - Thửa đất số 450, tờ bản đồ số 30. Chính sách ưu đãi đặc biệt: - Giá gốc: 1.119.859.860 VNĐ. - Chiết khấu ngay: 342.000.000 VNĐ. - Chỉ còn: 777.859.860 VNĐ. - Ngân hàng hỗ trợ vay: 450.000.000 VNĐ. - Chỉ cần chuẩn bị: 327.859.860 VNĐ là sang tên ngay. Phù hợp: Mua ở đầu tư xây homestay nghỉ dưỡng. Không khí trong lành, khí hậu ôn hòa quanh năm. Liên hệ ngay: 0902930980 Gửi sổ tư vấn pháp lý hỗ trợ vay đi xem đất miễn ph.

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****

Vị trí bản đồ

777,85 triệu

140.3 m²
5,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất sổ liền tay tại Lộc Đức, vốn ban đầu 327 triệu công chứng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.