Tin đăng đã hết hạn.

Vườn an yên Lộc Quảng - Đất nghỉ dưỡng mặt tiền, giá ưu đãi!

Ngày đăng: 23/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Tìm về chốn an yên tại Lộc Quảng với lô đất vườn nghỉ dưỡng tuyệt đẹp, nơi không gian xanh mát ôm trọn tâm hồn.
Vị trí đắc địa, mặt tiền đường nhựa rộng 8m, mở ra một không gian sống lý tưởng, dễ dàng kết nối với nhịp sống hiện đại.
Chỉ cách chợ, UBND, trường học, nhà thờ 1km, mọi tiện ích đều trong tầm tay.
Liền kề các điểm du lịch nổi tiếng như Tu Viện Bát Nhã, đồi chè Tâm Châu, thác Đambri, lô đất này hứa hẹn mang đến những trải nghiệm thú vị và đáng nhớ.
Diện tích rộng rãi 1009.1m2 (18m x 57m), quy hoạch full thổ cư, sẵn sàng để bạn xây dựng tổ ấm mơ ước.
Lô góc 2 mặt tiền, điện nhà nước đầy đủ, thế đất bằng phẳng, thuận tiện xây dựng, không gian thoáng đãng, view cao thoáng đẹp.
Trên đất trồng tùng, thông xanh mát, thích hợp để nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Giá bán nhanh chỉ 1.2 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ ngay 0774140999 để khám phá và sở hữu mảnh đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

077 414 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Chiều sâu 57m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

1.026 m²
1,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Lộc Quảng, H. Bảo Lâm, T. Lâm Đồng
NL

Nhà Đất Bảo Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vườn an yên Lộc Quảng - Đất nghỉ dưỡng mặt tiền, giá ưu đãi! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.