Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giáp Hồ Cánh Bướm 1345m² - cơ hội vàng đầu tư tại Bảo Lộc chỉ 5.5 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu lô đất hiếm có tại thị trấn Lộc Thắng, huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng - nơi hội tụ mọi yếu tố để đầu tư sinh lời hoặc xây dựng dự án mơ ước như homestay, quán cà phê view hồ thơ mộng. Với giá chỉ 5.5 tỷ (4.09 triệu/m²), đây là thời điểm lý tưởng để bạn chớp lấy viên ngọc quý của thị trường bất động sản Bảo Lộc!

Vị trí vàng - tâm điểm kết nối.
Lô đất tọa lạc tại thị trấn Lộc Thắng, ngay giáp 2 mặt tiền (đường nhựa liên xã Lộc Thắng & Lộc Quảng và đường ven hồ Cánh Bướm), mang lại lợi thế giao thông vượt trội:
Cách nút giao cao tốc chỉ 7.4km - kết nối dễ dàng đến Đà Lạt và các tỉnh lân cận.
Cách đường ĐT. 725 2.7km, quốc lộ 20 chỉ 12.3km.
Cách bến xe Bảo Lâm 5km, thuận tiện di chuyển.
Nằm ngay mũi tàu với lưu lượng người qua lại đông đúc, lý tưởng để kinh doanh.
Bao quanh bởi tiện ích: Gần chợ Bảo Lâm, trung tâm y tế, trường học, nhà thờ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
Lợi ích: Vị trí đắc địa đảm bảo tính thanh khoản cao, phù hợp cho cả đầu tư dài hạn và khai thác kinh doanh ngay lập tức.

Thông tin lô đất - cơ hội không thể bỏ lỡ.
Diện tích lớn: 1345m² - lý tưởng để xây dựng homestay, quán cà phê, hoặc phân lô bán lại.
Giá siêu cạnh tranh: Chỉ 5.5 tỷ (4.09 triệu/m²), thấp hơn giá trung bình khu vực (5.62 triệu/m² theo Dot Property).
Pháp lý minh bạch: Sổ riêng, đất nông nghiệp nhưng có quy hoạch thổ cư, sẵn sàng chuyển đổi để tăng giá trị gấp 2 - 3 lần.
Đường trước đất: 4m - 5m, giao thông thuận tiện.
Lợi ích:
Tiết kiệm chi phí đầu tư: Giá thấp hơn thị trường, phù hợp với nhà đầu tư muốn tối ưu hóa lợi nhuận.
Tăng giá trị nhanh chóng: Khi chuyển đổi thành đất thổ cư, giá trị lô đất có thể tăng vọt, mang lại lợi nhuận hấp dẫn.
Đa dạng mục đích sử dụng: Từ kinh doanh homestay, quán cà phê đến đầu tư chờ tăng giá.

Tại sao nên đầu tư ngay hôm nay?
1. Thị trường Bảo Lộc đang bùng nổ: Với sự phát triển của hạ tầng (cao tốc, đường ĐT. 725), Bảo Lộc đang trở thành "Đà Lạt thứ hai", thu hút dòng vốn đầu tư mạnh mẽ.
2. Giá trị sinh lời cao: Với giá chỉ 4.09 triệu/m², lô đất này có tiềm năng tăng giá mạnh khi chuyển đổi thổ cư hoặc khi hạ tầng hoàn thiện.
3. Tính thanh khoản vượt trội: Vị trí 2 mặt tiền, gần tiện ích và hồ Cánh Bướm đảm bảo dễ dàng mua bán, chuyển nhượng.
4. Đầu tư an toàn: Pháp lý rõ ràng, quy hoạch minh bạch, giảm thiểu rủi ro cho nhà đầu tư.
5. Đa dạng mô hình kinh doanh: Từ homestay, quán cà phê đến farmstay, lô đất này đáp ứng mọi ý tưởng sáng tạo của bạn.

Liên hệ ngay để sở hữu cơ hội vàng!
Gọi ngay: Tructran: 0931198186.

Hành động ngay - cơ hội không chờ đợi!
Chúc anh chị thành công và sở hữu khoản đầu tư giá trị!

Xem thêm

Liên hệ:

093 119 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1.345 m²
4,09 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giáp Hồ Cánh Bướm 1345m² - cơ hội vàng đầu tư tại Bảo Lộc chỉ 5.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.