Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Đông La Lộc Đức - Bảo Lâm Diện tích : 10x54 sẵn 100m2 thổ cư Cách hội trường thôn 200 mét

Ngày đăng: 14/05/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Đông La Lộc Đức - Bảo Lâm.
Diện tích: 10x54 sẵn 100m2 thổ cư.
Cách hội trường thôn 200 mét.
Ngay khu dân cư hiện hữu.
Giá cả lô: 950 triệu (bớt lộc).
0987540243 Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

098 754 ****

Vị trí bản đồ

950 triệu

540 m²
1,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Đông La Lộc Đức - Bảo Lâm Diện tích : 10x54 sẵn 100m2 thổ cư Cách hội trường thôn 200 mét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.