Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 850tr anh chị đã sở hữu đc 1ô đất 550m2 sẵn 100mtc view toàn cảnh thành phố bảo lộc

Ngày đăng: 04/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT VIEW THÀNH PHỐ GẦN THIỀN VIỆN LINH SƠN, LỘC THÀNH
Liên hệ: 0385 728 687 (Sơn)

Vị trí: Gần Thiền Viện Linh Sơn, cách QL55 chỉ 2km, xã Lộc Thành view thành phố cực đẹp
Diện tích: Mỗi lô 10x55m, có 100m² thổ cư
Giá: Chỉ từ 8xx triệu/lô Có 2 lô liền kề
Thế đất: Cao ráo, thế dương, phong thủy tốt
Tiềm năng: Phù hợp làm homestay, nghỉ dưỡng, đầu tư giữ tài sản
Pháp lý: Sổ riêng từng lô, hỗ trợ sang tên nhanh chóng

Xem thêm

Liên hệ:

038 572 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

850 triệu

550 m²
1,55 triệu/m²
H. Bảo Lâm, T. Lâm Đồng
0

0385728687

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 850tr anh chị đã sở hữu đc 1ô đất 550m2 sẵn 100mtc view toàn cảnh thành phố bảo lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.