Bán đất xen kẹt phường Thượng Cát, Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất xen kẹt sở hữu mảnh đất trung tâm, cơ hội định cư giá rẻ: Đất kẹt nguồn gốc rõ ràng, trung quanh xây nhà cao tầng , Rẻ nhất khu vực Đất kẹt giấy tờ đầy đủ, xung quanh toàn nhà cao tầng. Hàng "ngon" cho nhà đầu tư: Đất kẹt đủ điều kiện cấp sổ theo Luật mới. Bán đất kẹt sát khu nhà cao tầng, pháp lý sạch, không tranh chấp. - Vị trí cực đẹp, tiềm năng làm sổ đỏ ngay trong tầm tay. Đường ô tô, cách đường Nguyễn Đình Tứ 50 m.

Xem thêm

Liên hệ:

091 740 ****

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

338 m²
14,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Thượng Cát, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HL

Huynh Lam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất xen kẹt phường Thượng Cát, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.