Tin đăng đã hết hạn.

**bán mảnh đất đẹp - hoàng tăng bí - phân lô - ô tô tránh - dt= 30m2 / giá 4,7 tỷ @ mọi người

Ngày đăng: 05/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

**HÀNG HIẾM - TĂNG HOÀNG BÍ - TỪ LIÊM - BÁN ĐẤT PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH ĐÌNH *DT= 30m2 - MT3,4m /giá 4,8 tỷ * pháp lý sổ đỏ chính chủ đẹp như tờ A4

Xem thêm

Liên hệ:

091 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

30 m²
156,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hoàng Tăng Bí, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
V

Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết **bán mảnh đất đẹp - hoàng tăng bí - phân lô - ô tô tránh - dt= 30m2 / giá 4,7 tỷ @ mọi người - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.